Wasiliana na Daktari – (Mganga wa Kienyeji, Mganga wa Mapenzi naa Ndoa, Mganga wa Tiba Asili, Mganga wa Kioo) Mwangantaba – Piga +254733490064 kwa Msaada wa Haraka
Wasiliana na Daktari – (Mganga wa Kienyeji, Mganga wa Mapenzi naa Ndoa, Mganga wa Tiba Asili, Mganga wa Kioo) Mwangantaba – Pata Msaada Leo
Piga au WhatsApp: +254 733 490 064
Taarifa za Mawasiliano
Simu / WhatsApp: +254 733 490 064
Barua Pepe: info@mwangantaba.co.ke
Tovuti: https://mwangantaba.co.ke/
Chaguzi za Mashauriano
Daktari – (Mganga wa Kienyeji, Mganga wa Mapenzi naa Ndoa, Mganga wa Tiba Asili, Mganga wa Kioo) Mwangantaba anatoa aina mbili za mashauriano:
- Mashauriano ya Ana kwa Ana: Tembelea Daktari – (Mganga wa Kienyeji, Mganga wa Mapenzi naa Ndoa, Mganga wa Tiba Asili, Mganga wa Kioo) Mwangantaba ofisini kwake Nairobi, Kenya. Vipindi vya faragha na siri vinapatikana kwa miadi.
- Mashauriano kwa Mbali: Kwa wateja walio nje ya Kenya au wasioweza kusafiri, Daktari – (Mganga wa Kienyeji, Mganga wa Mapenzi naa Ndoa, Mganga wa Tiba Asili, Mganga wa Kioo) Mwangantaba anatoa mashauriano ya simu na video. Miadi ya siku hiyo hiyo inapatikana.
Saa za Kufungua
Jumatatu – Ijumaa: 8:00 AM – 8:00 PM (EAT)
Jumamosi: 9:00 AM – 6:00 PM (EAT)
Jumapili: Kwa miadi tu
Msaada wa Dharura
Kwa mambo ya dharura ya kiroho, Daktari – (Mganga wa Kienyeji, Mganga wa Mapenzi naa Ndoa, Mganga wa Tiba Asili, Mganga wa Kioo) Mwangantaba anatoa mashauriano ya dharura. Piga au WhatsApp +254 733 490 064 kwa msaada wa haraka.
Maeneo Yanayohudumiwa
Daktari – (Mganga wa Kienyeji, Mganga wa Mapenzi naa Ndoa, Mganga wa Tiba Asili, Mganga wa Kioo) Mwangantaba anahudumia wateja duniani kote, ikiwa ni pamoja na:
- Afrika Mashariki: Kenya, Uganda, Tanzania, Rwanda, Burundi, Sudan Kusini
- Afrika ya Kati: Kongo, Zambia, Malawi
- Mashariki ya Kati: Dubai, Qatar, Saudi Arabia, Bahrain, Oman
- Ulaya: Uingereza, Ujerumani, Ufaransa, Uholanzi, Uswizi
- Amerika Kaskazini: Marekani, Kanada, Mexico
- Asia: India, China, Japan, Singapore, Malaysia
- Australia na Pasifiki: Australia, New Zealand
Ushuhuda
~ James K., Dubai, UAE
“Nilikuwa Dubai na sikuweza kusafiri kwenda Kenya. Daktari – (Mganga wa Kienyeji, Mganga wa Mapenzi naa Ndoa, Mganga wa Tiba Asili, Mganga wa Kioo) Mwangantaba alinisaidia kwa mbali na biashara yangu ikaanza kustawi ndani ya wiki moja. Yeye ni mwenye nguvu kweli.”
~ Amina J., London, Uingereza
“Mashauriano ya mbali ya Daktari – (Mganga wa Kienyeji, Mganga wa Mapenzi naa Ndoa, Mganga wa Tiba Asili, Mganga wa Kioo) Mwangantaba yalikuwa na ufanisi sawa na kuwa hapo ana kwa ana. Alinisaidia kuokoa ndoa yangu na ninashukuru milele.”
Wasiliana na Daktari – (Mganga wa Kienyeji, Mganga wa Mapenzi naa Ndoa, Mganga wa Tiba Asili, Mganga wa Kioo) Mwangantaba Sasa
Simu / WhatsApp: +254 733 490 064
Barua Pepe: info@mwangantaba.co.ke
Usisubiri. Suluhisho lako liko simu moja tu.