Michango ya Fedha Inayofanya Kazi Kenya – Pata Utajiri Kiroho Katika Kaunti na Miji Yote Kenya +254 733 490 064
Michango ya Fedha Inayofanya Kazi Kenya – Pata Utajiri Kiroho Katika Kaunti na Miji Yote Kenya
Je, unahitaji fedha haraka? Una deni? Wewe ni maskini licha ya kufanya kazi kwa bidii?
Fedha ni ya kiroho. Ikiwa njia yako ya fedha imezuiwa, utabaki maskini.
📞 Piga Dk. Mwangantaba Sasa: +254 733 490 064
Dk. Mwangantaba Anafungua Bahati ya Fedha
- Mimea ya Kuvuta Fedha
- Ibada ya Kufungua Utajiri
- Usafishaji wa Kuondoa Deni
- Mchango wa Kupandishwa Kazini
Si wash wash – hii ni bahati ya jadi ya utajiri inayofanya mikono yako ibarikiwe, wateja waje, na fursa za kazi zifunguke.
Kwa: Wanaotafuta kazi, wafanyabiashara, wale walio na deni.
Ushuhuda
“Nilikuwa na deni kubwa huko Nakuru. Dk. Mwangantaba alinisaidia na sasa nimepata kazi na deni zangu zimefutwa.” – Peter, Kaunti ya Nakuru
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
Q: Michango ya fedha ni ya kweli?
A: Ndiyo, inapofanywa na Mganga Wa Kienyeji halisi na nguvu za mababu, sio waganga bandia wa Nairobi.
Piga +254 733 490 064 kwa usomaji wa fedha.
Dk. Mwangantaba © 2026 – Mganga Wako wa Jadi Katika Kaunti 47 za Kenya. Haki Zote Zimehifadhiwa.