Matatizo ya Urithi na Chuki Ndani ya Familia Kisumu | Dr. Mwalimu. Mwangantaba +254 733 49 00 64
MATATIZO YA URITHI NA CHUKI NDANI YA FAMILIA KISUMU +254 733 49 00 64
Dr. Mwalimu. Mwangantaba ndiye mtaalamu wa kutatua matatizo ya urithi na chuki ndani ya familia Kisumu. Je, familia yako inakabiliwa na migogoro ya urithi au chuki kati ya ndugu? Umeufika mahali pazuri.
Kwa uzoefu wa zaidi ya miaka 30 katika mila za jadi za Kiafrika, Dr. Mwalimu. Mwangantaba amewasaidia maelfu ya familia Kisumu kutatua matatizo ya urithi, kuondoa chuki, na kuleta amani.
Huduma za Kutatua Matatizo ya Urithi na Chuki Ndani ya Familia Kisumu
Kutatua Migogoro ya Urithi na Mali Kisumu
Je, kuna migogoro ya urithi wa ardhi, nyumba, au mali nyingine katika familia yako? Dr. Mwalimu. Mwangantaba hutoa mila za jadi na ushauri wa kiroho.
Kuondoa Chuki na Uadui Kati ya Ndugu Kisumu
Je, kuna chuki, uadui, au mizozo kati ya ndugu zako? Dr. Mwalimu. Mwangantaba hutoa mila maalum za kuondoa chuki.
Kuleta Umoja na Amani Ndani ya Familia Kisumu
Je, unataka familia yako iwe na umoja na amani? Dr. Mwalimu. Mwangantaba hutoa mila za kuleta umoja.
Wasiliana na Dr. Mwalimu. Mwangantaba Leo Kisumu
Ikiwa familia yako inakabiliwa na matatizo ya urithi au chuki ndani ya familia Kisumu, wasiliana na Dr. Mwalimu. Mwangantaba leo kwa +254 733 49 00 64.
Piga simu sasa: +254 733 49 00 64