Maana ya Ndoto Mbaya kwa Wachimbaji Madini na Waangalizi wa Dhahabu Katika Kaunti na Miji Yote Kenya +254 733 490 064
Maana ya Ndoto Mbaya kwa Wachimbaji Madini na Waangalizi wa Dhahabu Katika Kaunti na Miji Yote Kenya
Je, wewe ni mchimbaji madini au mwangalizi wa dhahabu una ndoto mbaya? Ndoto kuhusu ajali za madini, kupoteza dhahabu, au kufukuzwa ni onyo la kiroho.
📞 Piga Dk. Mwangantaba Sasa: +254 733 490 064
Ndoto Mbaya za Wachimbaji na Maana Yake
- Kuota mgodi ukibomoka: Onyo la hatari – usafishaji wa kiroho unahitajika
- Kuota kupoteza dhahabu: Maadui wanaiba bahati yako
- Kuota kufukuzwa: Pepo wabaya wanakufuata
- Kuota nyoka kwenye mgodi: Uchawi umeelekezwa kwako
Jinsi Dk. Mwangantaba Anavyoweza Kusaidia
Dk. Mwangantaba anatoa tafsiri ya ndoto na ulinzi wa kiroho kwa wachimbaji na waangalizi katika kaunti 47 za Kenya na Afrika.
Anahudumia wachimbaji katika: Kaunti za Kitui, Makueni, Machakos, Meru, Turkana, Isiolo, na zingine.
Piga +254 733 490 064 kwa uchambuzi wa ndoto.
Dk. Mwangantaba © 2026 – Mganga Wako wa Jadi Katika Kaunti 47 za Kenya. Haki Zote Zimehifadhiwa.