Kuinua Biashara & Kuvuta Wateja – Biashara Haifanyi? +254733490064
BIASHARA HAIFANYI? WATEJA WAMEPOTEA? DAWA YA KUINUA BIASHARA & KUVUTA WATEJA
Umefungua duka, salon, bar, hotel, M-Pesa lakini wateja hawaingii? Biashara ilikuwa vizuri ghafla ikaanguka? Pesa inaingia na kutoweka?
Mimi ni Dr Mwangantaba, Mganga Wa Kienyeji Original – ninainua biashara kwa kuvuta wateja na kuondoa mikosi ya biashara.
Dalili Biashara Yako Ina Mikosi
- Wateja huja, huangalia, hawanunui – wanaenda kwa jirani
- Pesa inaingia leo, kesho inaisha na emergency
- Uli-post biashara Facebook, wateja wakapotea – jicho baya
- Wafanyakazi wanaiba au wanaacha kazi kila mara
- Biashara ilikuwa juu, ghafla ikaanguka bila sababu
Dawa Yangu Ya Kuinua Biashara
- Kuvuta Wateja: Dawa ya kuvuta wateja – wateja watakuja kama nyuki, hawatakwenda kwa jirani
- Kuondoa Mikosi Ya Biashara: Kuondoa uchawi wa jirani, jicho baya la competitors
- Kinga Ya Biashara: Pete, hirizi za kulinda biashara isirogwe tena
- Pesa Kukaa: Dawa ya kufanya pesa ikae, isipotee na mikosi
Inafanya kazi kwa: Duka, salon, barbershop, hotel, M-Pesa, hardware, online business, trucking USA, cleaning UK, restaurant Dubai.
📞 CALL / WHATSAPP: +254733490064
🌍 mwangantaba.co.ke/
Dr Mwangantaba – Mganga Wa Kienyeji Original – Kitui, Nairobi, Mombasa – Serving Worldwide
FAQ
Q: Biashara yangu iko USA/UK/Dubai, unaweza?
A: Ndio, kupitia picha ya biashara yako na kioo, nakuinulia popote.
Q: Wateja watarudi lini?
A: Siku 3-7 wengi huona mabadiliko.